Tuesday, 19 May 2020

JINSI YA KUTENGENEZA PESA NDEFU KUPITIA KAMPUNI YA 1XBET

 Kampuni ya 1XBET ni kampuni ya kubet ambayo hukijisajili unaweza kupata faida zifuatazo





A: KAMPUNI INA ODDS KUBWA

Kampuni hiyo ni mojawapo ya kampuni  nyingi za kubet zenye odds kubwa ambazo ukibet kwa ustaarabu unaweza kuvuna mkwanja mkubwa


B: MICHEZO MINGI( EVENTS) 

Kampuni hii ina michezo zaidi ya 20 ya kubeti. Kilichonishangaza zaidi kwenye kampuni hii hadi unabetia matukio ya kisiasa ambayo unafikiri yatatokea kwa baadhi ya nchi mfano Marekani, matukio ya kisiasa kwenye umoja wa Ulaya ,China Brazil, Australia au Canada.



C:UNAWEZA KUWA WAKALA WAO UKAWA UNAJITENGENEZEA KIPATO KWA KILA MTU UNAYEMUALIKA NA KUJISALI NA 1XBET

Kampuni inakusudia kuweza kujiingizia kipato kama utakuwa wakala wao (affiliate marketing)

Ukiwa affiliate unapokea asilimia 25 ya faida ya watu unaowasajili kupitia link maalum unayopewa baada ya kujisajili kuwa wakala wao hivyo unajiongezea kipato.

Pia ukiwa wakala wao unapata malipo yako kila wiki jumanne ilimradi uwe umefikisha kiasi cha kutoa pesa ambayo ni dollar 30. Uzuri mwingine wa kampuni hii watu uliowaalika wakiendelea kucheza wewe kama wakala unapewa mkwanja

Kama unapenda kupata faida hizi jiunge na 1XBET leo kupitia hii link

 Ukiingia kwenye website ya 1xbet utabonyeza sehemu ya registration bonyeza one click registration pia utaulizwa promo code ukiulizwa weka 488119

Kama utakuwa na swali lolote usisite kuniuliza kupitia WhatsApp no 0746682797.


Au bonyeza hapa kujiunga


Je wewe ni mpenzi wa michezo? nipatie vifaa vya michezo kama vile viatu, jezi, mipira na kadhalika usisahau kwamba unaweza kujipatia vitabu, kompyuta kwa bei ya promosheni kutoka Amazon. Bonyeza hii link kujipatia bonus ya bure kutoka AMAZON


Au bonyeza hapa








No comments:

Post a comment

Featured post

SABABU ZA KIKOSI CHA TIMU YA TAIFA YA UFARANSA KUWA NA WACHEZAJI WENGI WENYE ASILI YA AFRIKA?

Mpenzi msomaji wa makala hii nahisi ushawahi kuona kwenye michuano mbalimbali ambayo timu ya taifa ya Ufaransa inashiriki lazima ukubali...